Hardcore Tv.
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For Gamer for Hardcore people only

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
» อยู่คนเดียวก็ขอปั้มซะ
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeMon Feb 24, 2014 5:08 pm by SixTeen

» how to play love plus in eng Love plus ภาษาอังกฤษ
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeMon Sep 16, 2013 3:35 pm by gamenew

» X-Cluzive Gamer นักแคสเกมมือใหม่
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Dec 08, 2012 11:52 am by SLAYERGAMER1235

» [Trailer]Splinter Cell Blacklist
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:24 pm by loonnybz

» [Trailer]Resident Evil 6
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:20 pm by loonnybz

» โปรแกรมต่างๆสำหรับเกมเมอร์
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:01 pm by loonnybz

» เซิฟเวอร์ We are HCG Server Minecraft 1.2.5 (ช่วงพัฒนา) อัพเดท ภาพ 11/4/2555
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:56 pm by loonnybz

» BlackFireเกมยิงระดับเกมเมอร์
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:53 pm by loonnybz

» Dragon Nest Online
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:52 pm by loonnybz

» BBNสวดยอดนินจาแห่งปี
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:51 pm by loonnybz

Most Viewed Topics
Resident Evil 4 Walkthrough [END] By Xcrosz
Angel War Online The game!
ยินดีต้อนรับ Gamer ทุกคนสู่บอรด์ HardcoreTv. รวมพลคนฮารด์คอเกม
มารายงานตัวชาว Hardcore Gamer กัน =w=
คุณชอบเกมส์แนวไหนมากที่สุด
รับสมัครนักข่าวเกม แห่ง บอรด์ HCG!!
KruJazzGameTV ช่วยเข้าไปติชมบ้างนะ
Angel War Pt4 Leaked!
CAPCOM! ยกเลิก ไอคอนResident Evil 6! เพราะ ...(ช่างคิดเน้อ - -)
มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ชื่อเกมส์ว่า ถาม-ตอบ สุดเกรียน
Top posters
aminook (316)
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_vote_lcapแจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_voting_barแจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_vote_rcap 
Sephiroth (297)
แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_vote_lcapแจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_voting_barแจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_vote_rcap 
aumza856 (294)
Inumaru (258)
TaMTheGame (227)
SlowMon (215)
Ploy1412 (186)
loonnybz (177)
patapeedu (173)
uncencor (167)

แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
himei
Newbie Gamer (Lv1)
himei

Hobby : ส่องชาแนลพี่ออยว่ามีคลิปใหม่รึยัง,Xshot,SF,RO
Interested : ตัวเอง

แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 5:45 pm

คือว่า ลุงเราเปิดร้านเกม แล้วได้โค๊ดมา ลุงก็เอาโค๊ดมาให้เรา เราอยากแจกให้เพื่อนๆ แต่เราไม่อยากให้แย่งกันตรงหน้า กระทู้อ่ะ ช่วยแอดเมลมา แล้วบอกว่า อยากได้โค๊ด ของเกมอะไร (RO,AVA,S4L) ก็คือว่า เกมROเราไม่รู้นะ ว่าได้อะไร แต่AVA จะได้36G aligator 7 วัน S4L ได้ Counter Sword 7 วัน กับ Earth Bomber 7 วัน เราไม่รู้ว่าของพวกนี้ มันคืออะไร ดีมั้ย ยังไง เพราะเราไม่เคยเห็น ไม่เคยเล่นเกม 2 อันหลังเลย อ่ะค่ะ อยากได้ นี่เมลเรา inkki2006@hotmail.com ส่งมาเป็นข้อความในอิเมลน่ะค่ะว่าอยากได้โค๊ดของเกมไร แล้วจะส่งกลับไปให้ ขอเป็นคนละ 1 โค๊ดนะคะ อยากให้ได้หลายๆ คน bounce

<<ขายVIP DotA 7 วัน 300ทรู สนใจ แอดเมลเลยนะ ถ้าบัตรผ่าน ให้โค๊ดไปทันที ไม่เบี้ยว>>

แก้ไขล่าสุดโดย himei เมื่อ Sat Apr 07, 2012 7:04 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
tassanakrit
tassanakrit

Score : 0
Address : CStick web
Hobby : กันพลาปืน
Interested : ทำ คอมมิค วาดรู

แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 6:03 pm

S4l นี่ อาวุธ+ เท่าไรอ่าครับ
himei
himei

Hobby : ส่องชาแนลพี่ออยว่ามีคลิปใหม่รึยัง,Xshot,SF,RO

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 6:05 pm

ไม่ทราบเลยค่ะ เราไม่เคยเล่นอ่ะค่ะ แต่อยากให้ Smile เอาไปลองดูก็ได้ค่ะ เพราะให้ฟรี
tassanakrit
tassanakrit

Address : CStick web
Hobby : กันพลาปืน
Interested : ทำ คอมมิค วาดรู

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 7:22 pm

อ่อ ครับ (เท่าที่ดูน่าจะ+6 ส่วนใหญ่ทีแจก)
SixTeen
SixTeen

Hobby : วาดรูป,เล่นเกม FPS,ทำ Effect+Frags Movie
Interested : NXLStudio SRG AFter Effect (Adobe after effect CS5)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:57 am

อยากได้ของ A.V.A อะครับ ขอเยอะหน่อยได้มั้ยอ่ะ Smile

himei
himei

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 3:52 pm

ได้ส่งโค๊ดให้เมล jjirayus เรียบร้อยแล้วนะคะ
SixTeen
SixTeen

Hobby : วาดรูป,เล่นเกม FPS,ทำ Effect+Frags Movie
Interested : NXLStudio SRG AFter Effect (Adobe after effect CS5)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 4:53 pm

ตะกี้ไปขอใน GIANT FUNCLUB หมดอีกง่ะ
himei
himei

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 5:42 pm

เราแจกที่บอร์ด HCG ที่เดียวค่ะ อยากได้ให้เมลมาหาเลยค่ะ
duy22837

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ   แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ I_icon_minitimeMon Apr 16, 2012 6:33 pm

ขอบ้างได้ไหมครับ ขอโคต a.v.aอะครับ

แจกโคด RO,AVA,S4L เข้ามาดูก่อนนะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1