Hardcore Tv.
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For Gamer for Hardcore people only

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
» อยู่คนเดียวก็ขอปั้มซะ
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeMon Feb 24, 2014 5:08 pm by SixTeen

» how to play love plus in eng Love plus ภาษาอังกฤษ
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeMon Sep 16, 2013 3:35 pm by gamenew

» X-Cluzive Gamer นักแคสเกมมือใหม่
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSat Dec 08, 2012 11:52 am by SLAYERGAMER1235

» [Trailer]Splinter Cell Blacklist
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:24 pm by loonnybz

» [Trailer]Resident Evil 6
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:20 pm by loonnybz

» โปรแกรมต่างๆสำหรับเกมเมอร์
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:01 pm by loonnybz

» เซิฟเวอร์ We are HCG Server Minecraft 1.2.5 (ช่วงพัฒนา) อัพเดท ภาพ 11/4/2555
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:56 pm by loonnybz

» BlackFireเกมยิงระดับเกมเมอร์
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:53 pm by loonnybz

» Dragon Nest Online
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:52 pm by loonnybz

» BBNสวดยอดนินจาแห่งปี
เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:51 pm by loonnybz

Most Viewed Topics
Resident Evil 4 Walkthrough [END] By Xcrosz
Angel War Online The game!
ยินดีต้อนรับ Gamer ทุกคนสู่บอรด์ HardcoreTv. รวมพลคนฮารด์คอเกม
มารายงานตัวชาว Hardcore Gamer กัน =w=
คุณชอบเกมส์แนวไหนมากที่สุด
รับสมัครนักข่าวเกม แห่ง บอรด์ HCG!!
KruJazzGameTV ช่วยเข้าไปติชมบ้างนะ
Angel War Pt4 Leaked!
CAPCOM! ยกเลิก ไอคอนResident Evil 6! เพราะ ...(ช่างคิดเน้อ - -)
มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ชื่อเกมส์ว่า ถาม-ตอบ สุดเกรียน
Top posters
aminook (316)
เออ... พี่ออยครับ... I_vote_lcapเออ... พี่ออยครับ... I_voting_barเออ... พี่ออยครับ... I_vote_rcap 
Sephiroth (297)
เออ... พี่ออยครับ... I_vote_lcapเออ... พี่ออยครับ... I_voting_barเออ... พี่ออยครับ... I_vote_rcap 
aumza856 (294)
Inumaru (258)
TaMTheGame (227)
SlowMon (215)
Ploy1412 (186)
loonnybz (177)
patapeedu (173)
uncencor (167)

เออ... พี่ออยครับ...

Go down 
patapeedu
eiyashow
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
eiyashow
Newbie Gamer (Lv1)
eiyashow

Address : เชียงใหม่
Hobby : ดูเอล กีตาร์+ร้องนำ
Interested : Castgames วงดนตรี

เออ... พี่ออยครับ... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เออ... พี่ออยครับ...   เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeSun Mar 25, 2012 4:04 pm

ช่วงนี้เป็นช่วงขาลงของบอร์ดยังไงไม่ทราบครับ
เข้าบอร์ดมาทีไรไม่เห็นมีใครเลย
ที่สมัครตอนแรกๆหายไปไหน
ไม่อยู่ดูแลรักษาเว็ปเลย
ตอนแรกๆมันก็ดีอยู่หรอกครับ
ผมเจอเพื่อนตั้งหลายคน
แต่ช่วงนี้มันไม่เหมือนเดิมล่ะครับ
คนที่มาเป็นประจำก็หายไป
ตอนนี้เหลืออยู่แค่ในสไกป์เท่านั้นและครับที่ยังคุยกันอยู่
ผมก็ไม่อยากรบกวนเวลาของพี่ออยหรอกนะครับ
ผมรู้ว่าพี่ไม่ค่อยมีเวลา
แต่อย่างน้อยก็แวะมาปลุกกระแสผู้คนหน่อยครับ
ผมไม่อยากให้เว็ปดีๆอย่างนี้ ต้องมาล่ม
ไม่อยากให้เว็ปนี้มีคนสมัครเพราะตามกระแส
ไม่อยากให้มันถูกปล่อยร้างไว้อย่างนี้
ไม่อยากให้ทุกคนคิดว่า สุดท้ายคนที่สมัครเว็ปนี้ มันก็พวกตามกระแสล่ะว้า...
ผมขอแรงพี่ออยและสาวกHCGทั้งหลาย ช่วยดูแลบอร์ดไม่ให้ล่มกันด้วยนะครับ

จาก สาวกHCG ธรรมด้า ธรรมดา
ขึ้นไปข้างบน Go down
patapeedu
patapeedu

Address : หน้าจอคอมพ์
Interested : anime

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เออ... พี่ออยครับ...   เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeMon Mar 26, 2012 5:05 pm

ใช่บอร์ดเงียบมาก
gadejosh
gadejosh

Hobby : เล่นเกมส์,ดูทีวิ,ดูยูทูป

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เออ... พี่ออยครับ...   เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeMon Mar 26, 2012 5:57 pm

เราเข้าประจำคนเดียวมาทีเรามาแล้วห็อยู่คนเดียวเลยเราT^T
(จะกลายเป็ฯคนเฝ้าบอร์ดละค่ะT^T)
Skuller
Skuller

Score : 0
Address : ณะสถานบ้านทรายทอง~
Hobby : สิงใน Cstick
Interested : ตีหัวพ่อง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เออ... พี่ออยครับ...   เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeMon Mar 26, 2012 6:35 pm

555+ ไม่แปลกหรอกขนาด Cstick เจอแบบนี้มาแล้ว แต่แบบอาจจะเร็วไปเพราะบอร์ดไม่มีอะไรหน้าติดตามหนัก
Cstick ประมาณ 3-4 เดือนรึเปล่าไม่แน่ใจที่ร้าง ตอนนี้ก็กลับมานิดหน่อยแล้ว
Ploy1412
Ploy1412

Address : บ้าน
Hobby : ฟังเพลง วาดรูป
Interested : ฟังเพลง วาดรูป

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เออ... พี่ออยครับ...   เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeThu Mar 29, 2012 11:36 pm

ใช่เงียบมาก ร้างเลยก็ว่าได้ เข้ามาที ออนอยู่ 3-4 คน
https://www.facebook.com/ploywiparat
DGTBeRSeRKeR
DGTBeRSeRKeR

Address : หมู่บ้าน โคโนฮะ
Hobby : Co-op All games
Interested : คลิปพี่ออย(Lawbreaker)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เออ... พี่ออยครับ...   เออ... พี่ออยครับ... I_icon_minitimeThu Apr 12, 2012 12:29 am

555+ เป้นปกติอ่ะครับของสังคม

เออ... พี่ออยครับ...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1