Hardcore Tv.
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For Gamer for Hardcore people only

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
» อยู่คนเดียวก็ขอปั้มซะ
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeMon Feb 24, 2014 5:08 pm by SixTeen

» how to play love plus in eng Love plus ภาษาอังกฤษ
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeMon Sep 16, 2013 3:35 pm by gamenew

» X-Cluzive Gamer นักแคสเกมมือใหม่
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSat Dec 08, 2012 11:52 am by SLAYERGAMER1235

» [Trailer]Splinter Cell Blacklist
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:24 pm by loonnybz

» [Trailer]Resident Evil 6
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:20 pm by loonnybz

» โปรแกรมต่างๆสำหรับเกมเมอร์
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:01 pm by loonnybz

» เซิฟเวอร์ We are HCG Server Minecraft 1.2.5 (ช่วงพัฒนา) อัพเดท ภาพ 11/4/2555
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:56 pm by loonnybz

» BlackFireเกมยิงระดับเกมเมอร์
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:53 pm by loonnybz

» Dragon Nest Online
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:52 pm by loonnybz

» BBNสวดยอดนินจาแห่งปี
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:51 pm by loonnybz

Most Viewed Topics
Resident Evil 4 Walkthrough [END] By Xcrosz
Angel War Online The game!
ยินดีต้อนรับ Gamer ทุกคนสู่บอรด์ HardcoreTv. รวมพลคนฮารด์คอเกม
มารายงานตัวชาว Hardcore Gamer กัน =w=
คุณชอบเกมส์แนวไหนมากที่สุด
รับสมัครนักข่าวเกม แห่ง บอรด์ HCG!!
KruJazzGameTV ช่วยเข้าไปติชมบ้างนะ
Angel War Pt4 Leaked!
CAPCOM! ยกเลิก ไอคอนResident Evil 6! เพราะ ...(ช่างคิดเน้อ - -)
มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ชื่อเกมส์ว่า ถาม-ตอบ สุดเกรียน
Top posters
aminook (316)
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_vote_lcapในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_voting_barในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_vote_rcap 
Sephiroth (297)
ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_vote_lcapในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_voting_barในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_vote_rcap 
aumza856 (294)
Inumaru (258)
TaMTheGame (227)
SlowMon (215)
Ploy1412 (186)
loonnybz (177)
patapeedu (173)
uncencor (167)

ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ

Go down 
eiyashow
Ploy1412
Sephiroth
gstonminielf
IK
tepzahaha
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tepzahaha
Newbie Gamer (Lv1)
tepzahaha

Hobby : FAP FAP FAP
Interested : FAP แปลกๆ

ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 6:53 pm

ผมรู้สึกว่าผมเปิดดูเว็บนี้ตั้งกะเช้ายัน กลางคืนไม่ได้ปิดเลยมั้งเนี้ย -*- !!
ขึ้นไปข้างบน Go down
IK
IK

Hobby : Animation , Dota
Interested : Animation

ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 7:19 pm

ผมก็ตั้งแต่เมื่อคืน ยัน 7.00น. ตอนนั้นเหลือกัน 4 คน

Address : BKK
Hobby : เล่มเกม,เล่นทวิต
Interested : HCGtv & Lawbreaker

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 7:22 pm

ข้าเปิดดูเรื่อยๆ -...- วันนี้กระทู้ไม่ค่อยเยอะเลย
https://twitter.com/#!/3enuzt
Sephiroth
Become a gamer (Lv2)
Sephiroth

Address : กรุงเทพฯ
Hobby : FAP FAP FAP !
Interested : KATOON ANIME~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 11:00 pm

ทั้งวัน คับ
Ploy1412
Ploy1412

Address : บ้าน
Hobby : ฟังเพลง วาดรูป
Interested : ฟังเพลง วาดรูป

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 11:52 am

นึกๆดูแล้วก็นานเหมือนกันนะเนี่ย
https://www.facebook.com/ploywiparat
eiyashow
eiyashow

Address : เชียงใหม่
Hobby : ดูเอล กีตาร์+ร้องนำ
Interested : Castgames วงดนตรี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 12:53 pm

ตอนนี้มานั่งดูที่โรงเรียนอ่ะครับ
SlowMon
SlowMon

Address : SreanGamer[SG]TV.
Hobby : เล่นเกมส์+แคสเกมเล่นๆ
Interested : นักแคสเกมมือเก๋า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 1:02 pm

ทั้งวันเหมือนกัน ครับ =w=!! Smile
https://www.facebook.com/pages/SGR-Srean-Gamer-Review/32456347092
MyPaeHardcoreGamer
MyPaeHardcoreGamer

Hobby : ติดตามพี่ออย
Interested : lawbreaker CH.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 1:26 pm

ทั้งวันอ่ะครับ ช่วงนี้ ทำรายการ *Questions Infinity คำถามที่ไม่สิ้นสุด* ด้วย
https://www.youtube.com/user/PaeHardcoreGamer?feature=mhee
icezqueenii3
icezqueenii3

Hobby : listen music (korea & metal)
Interested : Lawbreaker ♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 5:22 pm

ส่องตลอดอ่ะเว็บนี้ 55555555555555555555555
https://www.facebook.com/icejung24 , www.twitter.com/#!/icezqueen
Inumaru
Inumaru

Address : หน้าคอม
Hobby : อ่านดราม่า,ดูanime,ฟังเพลง,นอน
Interested : Anime

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ   ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 5:23 pm

เรื่อยๆแทบทั้งวันอะ

ในวันๆนึงเนี้ยนะ พวกเรานั่งดูเว็บนี้ นานเท่าไหร่กันครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1