Hardcore Tv.
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

For Gamer for Hardcore people only

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
» อยู่คนเดียวก็ขอปั้มซะ
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Feb 24, 2014 5:08 pm by SixTeen

» how to play love plus in eng Love plus ภาษาอังกฤษ
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Sep 16, 2013 3:35 pm by gamenew

» X-Cluzive Gamer นักแคสเกมมือใหม่
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSat Dec 08, 2012 11:52 am by SLAYERGAMER1235

» [Trailer]Splinter Cell Blacklist
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:24 pm by loonnybz

» [Trailer]Resident Evil 6
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:20 pm by loonnybz

» โปรแกรมต่างๆสำหรับเกมเมอร์
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 2:01 pm by loonnybz

» เซิฟเวอร์ We are HCG Server Minecraft 1.2.5 (ช่วงพัฒนา) อัพเดท ภาพ 11/4/2555
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:56 pm by loonnybz

» BlackFireเกมยิงระดับเกมเมอร์
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:53 pm by loonnybz

» Dragon Nest Online
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:52 pm by loonnybz

» BBNสวดยอดนินจาแห่งปี
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSat Sep 29, 2012 11:51 pm by loonnybz

Most Viewed Topics
Resident Evil 4 Walkthrough [END] By Xcrosz
Angel War Online The game!
ยินดีต้อนรับ Gamer ทุกคนสู่บอรด์ HardcoreTv. รวมพลคนฮารด์คอเกม
มารายงานตัวชาว Hardcore Gamer กัน =w=
คุณชอบเกมส์แนวไหนมากที่สุด
รับสมัครนักข่าวเกม แห่ง บอรด์ HCG!!
KruJazzGameTV ช่วยเข้าไปติชมบ้างนะ
Angel War Pt4 Leaked!
CAPCOM! ยกเลิก ไอคอนResident Evil 6! เพราะ ...(ช่างคิดเน้อ - -)
มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ชื่อเกมส์ว่า ถาม-ตอบ สุดเกรียน
Top posters
aminook (316)
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_vote_lcapมีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_voting_barมีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_vote_rcap 
Sephiroth (297)
มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_vote_lcapมีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_voting_barมีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_vote_rcap 
aumza856 (294)
Inumaru (258)
TaMTheGame (227)
SlowMon (215)
Ploy1412 (186)
loonnybz (177)
patapeedu (173)
uncencor (167)

มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2

Go down 
PK_Rockdevil
TaMTheGame
IK
gatestaker
YellowHaya
Sephiroth
Chaos67
Sol2RY
helont
gstonminielf
Ryri029
omtory
boytop123
mafia23149
mp10013980
Ploy1412
NapzGamer
SlowMon
22 posters
ผู้ตั้งข้อความ
SlowMon
Become a gamer (Lv2)
SlowMon

Address : SreanGamer[SG]TV.
Hobby : เล่นเกมส์+แคสเกมเล่นๆ
Interested : นักแคสเกมมือเก๋า

มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 9:56 am

มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2

สมมุติว่าคุณกำลังต่อแถวซื้อของอยู่โดยของนั้นมีจำกัดแล้วเหลือแค่10ชิ้นเท่านั้น
คุณก็เป็นคนที่10พอดี แล้วมีคนจากไหนไม่รู้มาแซกหน้าคุณ

คุณจะทำยังไงกับเค้า!?
แล้วพูด3กับเค้า!?

ตอบกันมาเยอะๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย SlowMon เมื่อ Sun Mar 11, 2012 10:32 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://www.facebook.com/pages/SGR-Srean-Gamer-Review/32456347092
NapzGamer
Newbie Gamer (Lv1)
NapzGamer

Hobby : นั้งเล่นเกม
Interested : เกมที่ผมเล่นแล้วติดใจ

มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:07 am

ตอบครับ

ถามจะทำอย่างไร:+หน้าแมร่ง!!!

พูดสามคำ:พ่* มุง ตาย!!!
Ploy1412
Ploy1412

Address : บ้าน
Hobby : ฟังเพลง วาดรูป
Interested : ฟังเพลง วาดรูป

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:14 am

ถีบแม่งออกไปเลย

สามคำก็ แซง หา พ่อง
https://www.facebook.com/ploywiparat
mp10013980
mp10013980

Address : 3/1
Hobby : เล่น เปียโน วาดรูป เล่นเกมมม
Interested : เปียโนนั่นแหละ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:20 am

จับแม่งฆ่าฝังดิน
แล้วบอกว่า
ไปตายซะ!!! Evil or Very Mad
mafia23149
mafia23149

Address : นครปฐม
Hobby : เล่นเกม,ดาร์ฟรูปเล่น
Interested : ออกแบบ CG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:31 am

แซงมันคืน

แล้วพูดว่า มอง ไร มึง
boytop123
boytop123

Address : เร่ร่อน
Hobby : นั่งเล่น
Interested : เรื่อยเปื่อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:31 am

จะตอบไปว่า
พ่อ มึง ตายๅ!!!!
omtory
omtory

Score : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:32 am

ฟัง วง ไร
ร็อคนักอ่อ ? 555

แก้ไขล่าสุดโดย omtory เมื่อ Sun Mar 11, 2012 10:33 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
boytop123
boytop123

Address : เร่ร่อน
Hobby : นั่งเล่น
Interested : เรื่อยเปื่อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:33 am

ไม่งั้นก็
ไป ตาย ซะ
Ryri029
Ryri029

Address : รังนกอินทรีบนยอดต้นไม้... สูงจากระดับน้ำทะเลกี่เมตรก็มิทราบ..?
Hobby : วาดรูป , เล่นเกม
Interested : การวาดรูป , การ์ตูน , Yaoi , เกมส์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:33 am

"เจ้า ตาย แล้ว..." /อีโมเคนชิโร่/

จากนั้นก็จัดเพลงหมัดอุดรเทวะให้มันซักดอกค่ะ..

อํตต้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!

Address : BKK
Hobby : เล่มเกม,เล่นทวิต
Interested : HCGtv & Lawbreaker

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:35 am

จับหัวแม่งโคกกับเคาเตอร์ขายของ

แล้วบอกมันว่า "ฟัสโรด้า!!!!" ก่อนที่จะถีบมันไปให้ไกลที่สุด
https://twitter.com/#!/3enuzt
helont
helont

Address : High School of Dundee
Hobby : เล่นเกมส์ / อ่านหนังสือเรียน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:35 am

SlowMon พิมพ์ว่า:

สมมุติว่าคุณกำลังต่อแถวซื้อของอยู่โดยของนั้นมีจำกัดแล้วเหลือแค่10ชิ้นเท่านั้น
คุณก็เป็นคนที่10พอดี แล้วมีคนจากไหนไม่รู้มาแซกหน้าคุณ

คุณจะทำยังไงกับเค้า!?
แล้วพูด3กับเค้า!?

ตอบกันมาเยอะๆนะครับ

สามคำของผม ''ยอม ให้ หมา''
Sol2RY
Sol2RY

Address : ประเทศไทย
Hobby : เล่นๆๆๆๆเกมส์
Interested : ไม่มีอะไรเป็นพิเศษ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:36 am

มองหน้ามัน

แล้วพูดว่า ส ปา ตั้นน เตะแม่งงง

เลยครับบ...
Chaos67
Chaos67

Address : ประเทศยูเครน เชอร์โนบิล
Hobby : ตรวจสอบสารกัมมันตรังสีที่ผิดพลาด
Interested : จิตวิทยา,สิ่งที่ซับซ้อนยิ่งกว่ามนุษย์จะหยังถึง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 10:36 am

คำถามแรก บอกให้เขาออกไป
คำถามที่สอง "ออก ไป ซะ!"
Sephiroth
Sephiroth

Address : กรุงเทพฯ
Hobby : FAP FAP FAP !
Interested : KATOON ANIME~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 11:45 pm

1. เอาหน้าไปไกล้ ๆัมัน

2. แล้วบอกมันไป ว่า แซง หา พ่อง Twisted Evil
YellowHaya
YellowHaya

Address : ที่นี่ล่ะ !
Hobby : ร้องเพลง เล่นเกม
Interested : เยอะนะ !

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 12:18 am

กู มา ก่อน ... ( เเถมคำว่า "สัส" ในใจ กร๊ากกก )
https://www.youtube.com/user/YellowHaya
gatestaker
gatestaker

Hobby : เรื่อยเปื่อย~
Interested : พลูโตออกัสตี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 12:21 am

คุณจะทำยังไงกับเค้า : มองหน้าแบบอาฆาต
แล้วพูด3กับเค้า : FUS RO DAH !!!!!
IK
IK

Hobby : Animation , Dota
Interested : Animation

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 1:10 am

คุณจะทำยังไงกับเค้า : ถีบแมร่*
แล้วพูด3กับเค้า : FUS RO DAHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHh!
TaMTheGame
TaMTheGame

Address : บ้านร้างบางนา -.-
Hobby : เล่นเกม ฟังเพลง ดูการ์ตูน
Interested : เกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 1:24 am

กระโดด Drop Kick เลยครับ แล้วพูดว่า สักกำบ่ !!!

Address : หมู่บ้าน โคโนฮะ
Hobby : การ์ตูน ดูการแคสเกมส์ของคนอื่น วาดรูป
Interested : เกมส์ การ์ตูน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 10:01 am

แซง หา ไร
seegameza1
seegameza1

Address : บนดิน =5=
Hobby : เล่นเกม ฟังเพลง
Interested : แคชเกม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 10:30 am

ทำหน้า ''เหยาหมิง'' แล้วเดินแซกกลับ

แล้วก็พูดว่า''พ่อง มุง ตายย !!''
https://www.youtube.com/user/seegameza1?feature=mhee
DrEaMEr123
DrEaMEr123

Hobby : ชักว่าว(ตรงๆง่ายๆ)
Interested : อนาคต

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 1:57 pm

1.ผมจะเตะตัดขามันให้หัวน็อคพื้น หรือทำอะไรก็ได้ให้มันสลบแล้วก็ฉี่ใส่หน้ามัน

2.พอมันฟื้นขึ้นมาปั้บก็จะบอกว่า พ่องยังไม่ตายหรอก แต่กำลังจะตายถ้ากุรู้ที่อยู่มึง

3. ต่อจากเมื่อกี้ 3 คำ อยู่ที่ไหนนนนนนนน

afro 3 คำอีกรอบ เป็นอันจบ afro
Ps. เอาจริงๆก็คงทำไม่ได้ 5555+
reikiri
reikiri

Hobby : วาดการ์ตูน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 2:08 pm

ถีบมันออกจากแถว มองหน้ามันแล้วพูดว่า "มารยาท!?"
aumza856
aumza856

Hobby : เล่นเกม
Interested : ผู้หญิง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!? EP2   มีคำถามโดนๆกวนๆมาให้ตอบกันครับ!?  EP2 I_icon_minitimeTue Mar 13, 2012 3:03 pm

เเดรก เเม่ง เลย

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1