Hardcore Tv.
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)

For Gamer for Hardcore people only

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
Most Viewed Topics
Resident Evil 4 Walkthrough [END] By Xcrosz
Angel War Online The game!
ยินดีต้อนรับ Gamer ทุกคนสู่บอรด์ HardcoreTv. รวมพลคนฮารด์คอเกม
มารายงานตัวชาว Hardcore Gamer กัน =w=
KruJazzGameTV ช่วยเข้าไปติชมบ้างนะ
รับสมัครนักข่าวเกม แห่ง บอรด์ HCG!!
คุณชอบเกมส์แนวไหนมากที่สุด
Angel War Pt4 Leaked!
[ทำเป็นGalleryแม่มเลย]UP*Fan Art LawBreaker หน้า3จ้า
มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ชื่อเกมส์ว่า ถาม-ตอบ สุดเกรียน
Top posters
aminook (316)

Sephiroth (297)

aumza856 (294)

Inumaru (258)

TaMTheGame (227)

SlowMon (215)

Ploy1412 (186)

loonnybz (177)

patapeedu (173)

uncencor (167)

Share | 

[Gimmy]รายการแคชเกมเด็ก ๆที่เหล่าเกมเมอร์ตัวเล็ก ๆต้องดู ^_^(ตัวใหญ่ ๆก็ได้นะครับ)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
saichania
Newbie Gamer (Lv1)

Address : หลุม O.O
Hobby : เกรียนคนอื่น
Interested : ฆ่า นู้ป ทั้ง หลาย !!!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Gimmy]รายการแคชเกมเด็ก ๆที่เหล่าเกมเมอร์ตัวเล็ก ๆต้องดู ^_^(ตัวใหญ่ ๆก็ได้นะครับ)   Sat Mar 10, 2012 10:58 pm

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู้กระทู้ Center Gimmy นะแค๊บ !

ถามว่าทำไมถึงแคช&แนะนำเกม ?

ก็เพราะว่าผมเป็นเด็กชอบเล่นเกม หรือ เรียกง่าย ๆว่า เด็ก ติด เกม นั้นแหละ (แต่ไม่ได้ติดขั้นเลิกไม่ได้นะ) ก็เล่นเกมจบไป

หลายเกมแล้ว แต่มันเบื่อ ๆเหมือนผมได้เล่นคนเดียว เลยได้มาดูคลิปของพี่ออย แล้วมันจึงทำให้ผมอยากแคชเกมตั้งแต่นั้นมา

คือมันนั่งเล่นเฉย ๆอะ ก็น่าเบื่อเลยอยากแนะนำให้คนที่ยังไม่เล่น หรือ ยังไม่เข้าใจตัวเกมจะได้เข้าใจเรื่องราวของเกมนั้น ๆหรือระบบ

ของเกมที่ผมนำมาให้ทุกท่านดู ผมไม่ได้หวังว่าผมจะดังเลยแม้แต่น้อย เพราะผมก็รู้อยู่แล้วว่า การแคชเกมถ้าดูเด็กเล่นมันก็ไม่สนุก

และแน่นอน ผมจะแคชแบบเด็ก ๆอย่างนี้ต่อไป จนกว่าชาวเกมเมอร์ทุกคน จะยอมรับว่า เด็กธรรมดา ๆก็แคชเกมได้เหมือนกัน !

My Channel

http://www.youtube.com/user/undaman1457?feature=guide

ตารางอัพคลิป
รอปิดเทอมครับ ผมจะอัพบ่อย ๆ

New video

__________________________________________________________________________________
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

saichania

Interested : ฆ่า นู้ป ทั้ง หลาย !!!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Gimmy]รายการแคชเกมเด็ก ๆที่เหล่าเกมเมอร์ตัวเล็ก ๆต้องดู ^_^(ตัวใหญ่ ๆก็ได้นะครับ)   Wed Mar 14, 2012 8:03 pm

ดัน ๆๆๆ

uncencor

Address : NO DATA
Hobby : NO DATA
Interested : NO DATA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Gimmy]รายการแคชเกมเด็ก ๆที่เหล่าเกมเมอร์ตัวเล็ก ๆต้องดู ^_^(ตัวใหญ่ ๆก็ได้นะครับ)   Wed Mar 14, 2012 9:17 pm

เป็นกำลังใจให้จ้า ออกเสียง รรรร ได้ใจจังเลยค่ะ 5 5 +

อายุ12ทำได้ขนาดนี้ อายุ15-16ก็เมพแล้ว ตอนพี่อายุ12พี่ยังเปิดคอมพ์ไม่เป็น 5 5 +

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
saichania

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Gimmy]รายการแคชเกมเด็ก ๆที่เหล่าเกมเมอร์ตัวเล็ก ๆต้องดู ^_^(ตัวใหญ่ ๆก็ได้นะครับ)   Thu Mar 15, 2012 11:12 pm

ขอบคุณครับ ที่ติชม Smile

[Gimmy]รายการแคชเกมเด็ก ๆที่เหล่าเกมเมอร์ตัวเล็ก ๆต้องดู ^_^(ตัวใหญ่ ๆก็ได้นะครับ)
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1