Hardcore Tv.
มองหาที่ Log in อยู่อ้อ มา Log in ตรงนี้ก็ได้ (ยังไม่ได้สมัครก็สมัครซะ ไม่งั้นเสียชาติเกิดแหง่)

For Gamer for Hardcore people only

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics
Most Viewed Topics
Resident Evil 4 Walkthrough [END] By Xcrosz
Angel War Online The game!
ยินดีต้อนรับ Gamer ทุกคนสู่บอรด์ HardcoreTv. รวมพลคนฮารด์คอเกม
มารายงานตัวชาว Hardcore Gamer กัน =w=
KruJazzGameTV ช่วยเข้าไปติชมบ้างนะ
รับสมัครนักข่าวเกม แห่ง บอรด์ HCG!!
คุณชอบเกมส์แนวไหนมากที่สุด
Angel War Pt4 Leaked!
[ทำเป็นGalleryแม่มเลย]UP*Fan Art LawBreaker หน้า3จ้า
มาเล่นเกมส์กันดีกว่า ชื่อเกมส์ว่า ถาม-ตอบ สุดเกรียน
Top posters
aminook (316)

Sephiroth (297)

aumza856 (294)

Inumaru (258)

TaMTheGame (227)

SlowMon (215)

Ploy1412 (186)

loonnybz (177)

patapeedu (173)

uncencor (167)

Share | 

DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
NeoFailes
Newbie Gamer (Lv1)

Address : 102 หมู่ 4 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์
Hobby : นักเ(ก)รียน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 3:23 pm

ใครรู้ช่วยบอกผมทีรอมานานแล้ว T___________T Sad
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
BlackSkull

Address : Chiang Mai
Hobby : Play Games
Interested : KILL KILL KILL!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 3:28 pm

ผมได้ยินว่าตอนนี้มันไม่ปล่อยออกมาแล้วคับ เพราะมันหายากมากๆ เลยไม่มีวางขายหรือปล่อยโหลดน่ะคับ
ClinkEarthz

Address : บัลลังค์ ชาว Rock
Hobby : Criminal Of Earth
Interested : อ่านการ์ตูน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 3:29 pm

มีของเว็บ ต่างชาติอ่ะครับ แต่ต้องสมัครอะไรไม่รุ้อีก
roccatt

Score : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ..   Sat Mar 10, 2012 3:31 pm

เห็นตอนนี้ เขาจะแจกคีย์อยู่นะ ต้องร่วมสนุกทางแฟนเพจเขา
Sephiroth
Become a gamer (Lv2)
Become a gamer (Lv2)

Address : กรุงเทพฯ
Hobby : FAP FAP FAP !
Interested : KATOON ANIME~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 3:32 pm

dota 2 ภาพแบ๊ว ๆ = =' น่ารักดี
patapeedu

Address : หน้าจอคอมพ์
Interested : anime

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 5:20 pm

Sephiroth พิมพ์ว่า:
dota 2 ภาพแบ๊ว ๆ = =' น่ารักดี
เห็นด้วยครับ

joed25450

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 8:26 pm

ปีนี้ยังไม่ออกชัวร์คับ เพราะเหนข่าวว่าบริษัทblizzard(ที่สร้างwarcarft)จ่อฟ้องอยู่คับเรื่องลิขสิทธิ์อะไรเนี่ยแหละ คนไหนโชคดีหน่อยก็ได้จากinviteที่แจกกันในสตีมกับกิจกรรมของต่างประเทศ
thaveewat

Hobby : เกมส์ อนิเมะ
Interested : Steam Game

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 8:35 pm

ผมคิดว่า DotA2 น่าจะมากับสตรีม นะครับ ซึ่งก็เช่นเคย เสียเงินซื้อเกมส์ครับผม ภาพออกแนวการ์ตูนดี
คิดว่าคงสนุกไม่แพ้ DotA แน่นอน =w=b

okre

Address : ห้องส่วนตัว
Hobby : ทำCG
Interested : CG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 9:39 pm

โหลดเถื่อน- -

Address : 102 หมู่ 4 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์
Hobby : นักเ(ก)รียน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 10:28 pm

อ่อๆ ขอบคุณทุกคอมเม้นเป็นอย่างสูงครับ ^/\^

battlelove

Address : 164/49
Hobby : คอมพิวเตอร์
Interested : ผู้หญิง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 10:29 pm

รอต่อไป อิอิ

phom2541

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 10:30 pm

dota2 ผมไม่ค่แยแนะนำให้เล่นนะ(ถ้าเล่นdotaยังไ่ม่เซียน) เพราะระบบมันจะยากขึ้นแล้วเราจะไม่ค่อยชินอ่าครับ ที่ผมพูดเพราะผมเล่นแล้วVery Happy
gooman

Hobby : fap fap fap
Interested : ชาวgamer

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 10:39 pm

มาแล้วไม่ใช้ฟรอคาบเล่นผ่านstem(เขียนฤูกป่าว)
tonzawowaz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 10:46 pm

เคบได้ยินนะครับว่าจะไปมาอีกทีก็ปีหน้าอ่ะY.Y
BSmaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 10:59 pm

confused
Earth'zTy

Address : Hardcore Tv.
Hobby : Student
Interested : ไม่รู้สิ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sat Mar 10, 2012 11:01 pm

tonzawowaz พิมพ์ว่า:
เคบได้ยินนะครับว่าจะไปมาอีกทีก็ปีหน้าอ่ะY.Y

ปีหน้าเลยหรอ affraid

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sun Mar 11, 2012 5:06 am

ผมอธิบายให้แล้วกัน

ตอนนี้DOTA2 ยังเป็นBETA อยู่ และคนที่จะได้เล่นBETA ต้องมี Steam,Key BETA ครับ

ส่วนเกมส์ตัวเต็มคงอีกนาน เพราะโดนBillzard ฟ้องเรื่องชื่อ DOTA อยู่เพราะจดลิขสิทธิ์ไว้แล้วแต่Valveไม่รู้ ศาลเลยสั่ง

ห้ามValve จัดจำหน่าย DOTA2 จนกว่าจะขึ้นศาลอีกรอบในปี2015

ส่วนใครที่อยากเล่น BETA ต้องหาซื้อ Key BETA เอาเอง ราคาจะอยู่ประมาณ 600-1200 และตอนนี้เริ่มหายากแล้ว

เพราะมีจำนวนจำกัด ตอนมาใหม่ๆ Valve ปล่อย DOTA 2 BETA KEY มา 1ล้าน Key และสุ่มให้ผู้ใช้Steam 40ล้าน

คน จะมีแค่ 1ล้านคนที่ได้
MyPaeHardcoreGamer

Hobby : ติดตามพี่ออย
Interested : lawbreaker CH.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sun Mar 11, 2012 5:18 am

โหปีหน้า ถ้างั้นพอมันออกมาก็จะมี Dota1 Dota2 Hon แข่งกัน3เกมเลยหรอ...
ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.youtube.com/user/PaeHardcoreGamer?feature=mhee
auandgod

Address : ปทุมธานี
Hobby : เล่นคอม
Interested : ประดิษ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?   Sun Mar 11, 2012 6:14 am

confused

DotA 2 ปล่อยให้โหลดเมื่อไหร่ครับ ?
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1